மாவட்ட ஆட்சியர்கள்

ஈரோடு மாவட்ட ஆட்சியர்கள் இது நாள் வரை
வ. எண். பெயர் தொடக்கம் முடிவு
1 திரு.வி.லட்சுமி ரத்தன், இ.ஆ.ப. 17.09.1979 28.05.1981
2 திரு. எ.என். தியானேஸ்வரன்,இ.ஆ.ப. 25.08.1981 14.06.1983
3 திரு.பி.வி.இராஜாராமன், இ.ஆ.ப. 14.06.1983 01.06.1984
4 திரு.எம், இராமகிருஷ்ணன், இ.ஆ.ப. 01.06.1984 14.07.1985
5 திரு. கே. சம்பத்குமார்,இ.ஆ.ப., (கூடுதல் பொறுப்பு) 14.07.1985 19.07.1985
6 திரு. அருண் ராமநாதன், இ.ஆ.ப. 19.07.1985 15.05.1987
7 திரு.ஆர்.கிருஸ்துதாஸ் காந்தி, இ.ஆ.ப. 15.05.1987 12.12.1988
8 திரு.வி.கே. சுப்புராஜ், இ.ஆ.ப. 12.12.1988 17.07.1991
9 திரு.ர. கண்ணன், இ.ஆ.ப. 17.07.1991 22.09.1993
10 திரு.என்.எஸ்.பழனியப்பன், இ.ஆ.ப. 22.09.1993 22.06.1996
11 திரு.கே.செல்லமுத்து எம்,ஏ., (கூடுதல் பொறுப்பு) 23.06.1996 26.06.1996
12 திரு.ஆர்.எஸ்.கண்ணன், இ.ஆ.ப. 26.06.1996 15.02.1997
13 திரு.ஆர்.கண்ணப்பன், எம்.ஏ, (கூடுதல் பொறுப்பு) 16.02.1997 23.02.1997
14 திரு.அபூர்வவர்மா, இ.ஆ.ப. 24.02.1997 08.12.1998
15 திரு.எஸ். கருத்தையா பாண்டியன், இ.ஆ.ப. 09.12.1998 09.06.2001
16 திரு.க.பாலசந்திரன், இ.ஆ.ப. 10.06.2001 31.05.2004
17 டாக்டர். டி. கார்த்திகேயன், இ.ஆ.ப. 01.06.2004 23.02.2007
18 திரு.டி. உதயசந்திரன், இ.ஆ.ப. 23.02.2007 18.04.2008
19 திரு.எஸ். மனோகரன் எம்.ஏ (பொது நிர்வாகம்) (கூடுதல் பொறுப்பு) 19.04.2008 01.05.2008
20 திரு.மகேசன் காசிராஜன், இ.ஆ.ப. 02.05.2008 31.05.2009
21 திரு.எம். மாயகிருஷ்ணன், (கூடுதல் பொறுப்பு) 01.06.2009 03.06.2009
22 திரு.ஆர். சுடலைக்கண்ணன், இ.ஆ.ப. 04.06.2009 17.09.2010
23 திரு.பி.குமரவேல்பாண்டியன் பி.எஸ்.சி (கூடுதல் பொறுப்பு) 18.09.2010 06.10.2010
24 திரு.பி. சவுண்டைய்யா இ.ஆ.ப. 07.10.2010 23.03.2011
25 திரு.சி. காமராஜ், இ.ஆ.ப., 23.03.2011 03.06.2011
26 டாக்டர். ஆர். ஆனந்தகுமார், இ.ஆ.ப. 03.06.2011 15.07.2011
27 திருமதி.எஸ்.பி.கார்த்திகா, பி.இ., (கூடுதல் பொறுப்பு) 15.07.2011 18.07.2011
28 திரு.சி.காமராஜ்,இ.ஆ.ப., 18.07.2011 29.09.2011
29 டாக்டர்.வி.கே.சண்முகம், இ.ஆ.ப. 30.09.2011 08.04.2014
30 திருமதி.எஸ்.மதுமதி, இ.ஆ.ப. 08.04.2014 23.05.2014
31 டாக்டர்.வி.கே.சண்முகம், இ.ஆ.ப. 23.05.2014 23.09.2014
32 டாக்டர்.எஸ்.பிரபாகர், இ.ஆ.ப. 24.09.2014 29.08.2018
33 திரு. சி.கதிரவன், இ.ஆ.ப. 30.08.2018 இன்று வரை